• Trang chủ
  • Thực phẩm chức năng
  • Trang
  • www.muahangmy4u.com
  • BATH & PERFUME PASSION by Bath & Perfume Passion Corp., California, USA.
  • http://muahangmy4u.com/index.php?cid=70&product_id=4565
  • Abotte
  • New Ipad 3
  • Beer
  • Thực phẩm chức năng
  • Ipad 3
  • Thiết bị điện tư
  • Ensure
  • Ensure Complete , Balance Nutrition
  • N_Ipad 3..
  • Ensure
  • Mỹ phẩm
  • Mỹ phẩm
  • Thực phẩm chức năng
  • Trang
Email

Mật khẩu
   Quên mật khẩu    Đăng ký
Giá trị đơn hàng : 0 VNĐ
Đang truy cập : 2502
Lượt truy cập : 37799174
Tổng sản phẩm : 1972

Kirkland Signarures Low Dose Enteric Coated Aspirin 81 mg., 730 Tablets

Giá thị trường : 350.000 VNĐ

Giá bán : 261.000 / 1 Hộp

Mã sản phẩm : 9592

Kirkland Signarures Low Dose Enteric Coated Aspirin 81 mg., 730 Tablets
Thông tin sản phẩm:
Kirkland Signature ™ Thuốc Aspirin Liều thấp, chế độ aspirin và thuốc giảm đau tạm thời.
Thành phần hoạt tính (trong mỗi viên)
Aspirin 81 mg (NSAID) * - Thuốc giảm đau / giảm sốt
  


 

 

Kirkland Signature ™ Thuốc Aspirin Liều thấp, chế độ aspirin và thuốc giảm đau tạm thời.

Thành phần hoạt tính (trong mỗi viên)

Aspirin 81 mg (NSAID) * - Thuốc giảm đau / giảm sốt

 

*Thuốc chống viêm không steroid

 

Thành phần không có trong Aspirin 81:

Tinh bột sắn, silicat, simethicone, natri bicarbonat, sulphan natri lauryl, talc, titanium dioxit, triacetin, citri triethyl, titanium dicit, titanium dioxide, triacetin, 

 

Sử dụng:

Để tạm thời giảm đau nhức nhẹ hoặc theo khuyến cáo của bác sĩ.

 

Cảnh báo:

 

Hội chứng Reyes: Trẻ em và thanh thiếu niên có hoặc đang hồi phục sau khi bị bệnh thủy đậu hoặc các triệu chứng giống cúm không nên sử dụng sản phẩm này. 

 

Khi sử dụng sản phẩm này, nếu thay đổi hành vi với buồn nôn và nôn xảy ra, hãy hỏi ý kiến bác sĩ bởi vì các triệu chứng này có thể là một dấu hiệu sớm của Hội chứng Reyes, một bệnh hiếm gặp nhưng nghiêm trọng.

 

Cảnh báo dị ứng: Aspirin có thể gây phản ứng dị ứng nghiêm trọng, có thể bao gồm:

 

Hives

Sưng mặt

Hen suyễn (khò khè)

Sốc

 

Cảnh báo chảy máu dạ dày: sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây ra chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội là cao hơn nếu bạn:

 

Có từ 60 tuổi trở lên

Đã bị loét dạ dày hoặc xuất huyết

Dùng thuốc giảm loãng máu (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid

Dùng các thuốc khác có chứa NSAID theo toa hoặc không kê toa [aspirin, ibuprofen, naproxen, hoặc những người khác]

 

Có 3 loại hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày sử dụng trong khi sử dụng sản phẩm này

 

Không được dùng

Nếu bạn bị dị ứng với aspirin hoặc bất kỳ thuốc giảm đau khác / giảm sốt

 

Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu:

 

Cảnh báo Chảy máu Dạ dày áp dụng cho bạn

Bạn có tiền sử về các vấn đề về dạ dày, ví dụ như chứng ợ nóng

Bạn có huyết áp cao, bệnh tim, xơ gan, hoặc bệnh thận

Bạn bị hen suyễn

Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu

 

Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ của bạn trước khi sử dụng nếu bạn đang dùng thuốc theo toa cho:

 

Bệnh Gout

Bệnh tiểu đường

Viêm khớp

 

Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu bạn gặp bất kỳ dấu hiệu nào của xuất huyết dạ dày sau đây:

 

Cảm thấy choáng váng

Có phân đẫm máu hoặc màu đen

Nôn ra máu

Có đau dạ dày mà không nhận được tốt hơn

Phản ứng dị ứng xảy ra. Tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.

Các triệu chứng mới xuất hiện

Đỏ hoặc sưng là hiện tại

Gọi vào tai hoặc mất thính giác xảy ra

Đau hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày

Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.

Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.

 

Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên viên y tế trước khi sử dụng. Điều đặc biệt quan trọng là không nên dùng aspirin trong 3 tháng cuối của thai kỳ trừ khi bác sĩ quyết định thực hiện vì nó có thể gây ra vấn đề ở trẻ chưa sinh hoặc các biến chứng trong khi sinh. 

 

TRÁNH XA TẦM TAY TRẺ EM. Trong trường hợp quá liều, hãy nhờ giúp đỡ y tế hoặc liên hệ với một Trung tâm Kiểm soát Poison (1-800-222-1222) ngay.

 

Hướng dẫn sử dụng:

 

Uống một ly nước đầy đủ với mỗi liều

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống 4 đến 8 viên mỗi 4 giờ trong khi theo dõi các triệu chứng cuối cùng. Không dùng nhiều hơn 48 viên trong 24 giờ trừ khi chỉ dẫn của bác sĩ.

 

Trẻ em dưới 12 tuổi: Không sử dụng trừ khi chỉ dẫn của bác sĩ.

 

Thông tin khác:

Lưu trữ ở nhiệt độ phòng được kiểm soát 15º-30ºC (59º-86ºF)

Xem nắp cuối ngày hết hạn và số lô

 

*Thuốc chống viêm không steroid

 

** Hãy hỏi bác sĩ trước khi dùng sản phẩm này thường xuyên

 

• Sản phẩm này không được sản xuất hoặc phân phối bởi Bayer HealthCare LLC, chủ sở hữu nhãn hiệu Kirkland đã đăng ký với Bayer® Low Dose Aspirin chấp nhận & nhượng quyền sản xuất.

 

Công ty của chúng tôi không bán sản phẩm, chúng tôi chỉ mua dùm sản phẩm cho các bạn.
Các bạn không phải lo về chất lượng sản phẩm khi đặt hàng tại công ty chúng tôi.

x